Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงคนเดียว อยากเที่ยวเชียงราย ??? ติดต่อทีมงาน

พอดี อยู่ๆ ก็เกิดอยากจะเที่ยวเชียงรายขึ้นมา ทั้งๆ ที่ไม่เคยย่างกรายไปเชียงรายมาก่อน เรามีเวลาอยู่เชียงรายประมาณ 5 วัน แต่อยากจะเที่ยวแม่สาย ภูชี้ฟ้า ดอยแม่สลอง ไร่ชา วัดร่องขุ่น พระธาตุดอยตุงค่ะ
คืนที่หนึ่งกะพักที่แม่สาย
คืนที่สอง พักที่แม่สลอง
คืนที่สาม พักที่ภูชี้ฟ้า
คืนที่สี่ พักในตัวเมือง
(ประมาณนี้น่ะค่ะ หรือควรจัดเรียงลำดับใหม่ หรือต้องตัดอะไรไปรึป่าวคะ)
 อยากจะขอรบกวนเพื่อนๆห้องบลูช่วยชี้แนะหน่อยนะคะ

--> นอกจากนี้ เราขับรถไม่เป็นน่ะค่ะ เลยต้องอาศัยรถประจำทางของเชียงราย ไม่ทราบว่าจะต้องไปขึ้นตรงไหน ต่อรถตรงไหนบ้างคะ

--> ที่พักหลักร้อยในแต่ละที่พอมีแนะนำไหมคะ เนื่องจากงบเรามีจำกัดค่ะ (จนแต่ไม่เจียมอีก -*-)

--> รถทัวร์ไปลงที่แม่สาย ของสมบัติทัวร์ หรือของสยามเฟิสท์ทัวร์ดีคะ

โปรดเมตตาหญิงไทย ใจอยากเที่ยวเชียงรายคนนี้หน่อยนะคะ ช่วยแนะนำ ชี้ทางให้ทีค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^^

จากคุณ : รังสิธร
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 21:23:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com