Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุนหมิง ต้าหลี่ หลี่เจียง 26/12/54-5/1/55 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุุกๆคน
  วันนี้อยากจะรบกวนค่ะ พอดีจะคุนหมิง ต้าหลี่ หลี่เจียงค่ะ
เดินทางจากเชียงของวันที่ 27 ธ.ค. 54 ค่ะแต่พูดภาษาจีนกันไม่ได้สักคน
  ดังนั้นจึงอยากรบกวนเพืื่อนๆพี่ๆน้องๆ ขอชื่อสถานที่ท่องเที่ยวใน คุนหมิง ต้าหลี่ หลี่เจียง เป็นภาษาจีนได้ไหมค่ะ ใครพอจะมีบ้างไหมค่ะ จะเอาติดตัวไปใช้สำหรับถามทางค่ะ
  เพื่อนๆที่เคยไปเ้ส้นเชียงของไปจีน มีรถประจำทางจากด่านจีนที่เป็นรถนอนแนะนำไหมค่ะว่าที่เคยไปของบริษัทเดินรถอันไหนดีค่ะ ขึ้นที่ขนส่งเอกชนหรือรัฐค่ะ ขอชื่อภาษีจีนด้วยได้นะค่ะ
 มีใครจะไปใกล้ๆช่วงเดียวกันนี่ไหมค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ
 ปล.อยากได้คำแนะนำเยอะๆค่ะ  รับฟังค่ะ ส่วนหัวข้อในกระทุ้ก็เคยเข้าไปอ่านแล้วละแต่หากมีกระทู้ไหนจะแนะนำให้อ่านก็ยินดีค่ะเผื่อไม่ได้อ่านอยากไ้้ด้เส้นทางตารางเดินรถที่ up เพราะอ่านใน bp แล้ว มี 2 ตารางไม่แน่ใจว่าอันไหน up ที่สุด ใครมีขอด้วยค่ะ

จากคุณ : gEkIm
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 54 15:22:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com