Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ชิวๆ ที่ คีรีวารี รีสอร์ท แอนด์ สปา หาดบ้านกรูด ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนๆ ในห้อง Blueplanet ที่ให้ข้อมูลท่องเที่ยวที่มีประโยชน์มากๆ  เรียกได้ว่าทุกทริปก็ได้ข้อมูลเปีะๆ จากห้องนี้แหล่ะค่ะ ครั้งนี้ก็เลยอยากแบ่งปันข้อมูลให้กับเพื่อนๆ บ้้าง โดยนำเสนอรูปภาพที่พักเป็นหลักนะคะ เพราะบรรยายไม่เก่งค่ะ

ทริปนี้ระหว่างวันที่ 10-13 ธ.ค. ค่ะ วันแรกคลื่นลมแรงสุดๆ คลื่นน่ากลัวมาก แต่วันถัดๆ เบาลงเยอะจนเดินเล่นชายหาดได้ ทรายละเอียดและน้ำสะอาดดีค่ะ

หากเพื่อนๆ จะไปบ้านกรูดช่วงที่ดำน้ำเกาะทะลุได้ต้องไปต้นปีก่อนมรสุมนะคะ

จากคุณ : BabySeal
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 19:58:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com