Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] มือใหม่หัดรีวิวเบาๆ .. ทริปพัทยา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ .. เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว Blueplanet
แนะนำตัวก่อนเนอะชื่อ ..  พอนนะค่ะ
หลังจากที่แอบๆซ่อนๆ แอบดูรีวิว ในห้องนี้มาได้สักพักนึง วันนี้มีโอกาส และ โดนเพื่อนบังคับ
ใช้ให้มารีวิว .. ทริปเล็กๆ 2 วัน 1 คืน @ พัททยา ช่วงวันรัฐธรรมนูญที่ผ่านมา

ปล. เนื่องจากเป็นคนที่เล่าอะไรแล้วอาจจะงง ถ่ายรูปก้กดชัตเตอร์ไปมั่วๆ
ยังไงก้ฝากรีวิว ของมือใหม่คนนี้ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ ^^

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -  - - - -
11-12-11  
นัดกันที่ MAX Value พัฒนาการ  ว่ากันว่าล้อหมุน 7 โมง กลัวว่าจะไปขึ้นเรือไปหาดตาแหวนไม่ทัน10โมง
เอาเข้าจริง 8 โมงยังอยู่กันที่จุดนัดพบอยู่เลยค่ะ ผู้ร่วมทริป ของเราในครั้งนี้มีทั้งหมด 7 ท่าน แต่ละคนอยู่กัน
คนละทิศคนละทาง เลยเลทไปนิดนึง  ใครมาก่อนก็ลองท้องกันไปเลยจากตรงนี้ไม่เสียเวลาแวะ

จากคุณ : nuponnie
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 12:58:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com