Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำโปรมแกรมเที่ยวเชียงใหม่หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

วันศุกร์ 30 ธันวาคม 2554
เช้าออกจากเชียงราย มุ่ง ไป ดอยอ่างขางครับ
บ่าย กลับทางแม่ริม ปางช้าง สวนพฤกษศาสตร์ ม่อนแจ่ม ผีเสื้อ งู คุ้มเสือ แวะสวนส้ม
เย็น กลับมาพักที่ มาลิน รีไซเด้นท์ ถนนห้วยแก้ว , อำเภอเมือง, ดอยสุเทพ, เชียงใหม่
ค่ำ หาของกิน+ช้อปปิ้ง ถนนนิมมาน
วันเสาร์ 31 ธันวาคม 2554
เช้า- นมัสการพระธาตุดอยสุเทพ + ดูหลินปิง...สวนสัตว์เชียงใหม่
บ่าย-- ไปชมงานราชพฤษ 54 (อุทยานหลวงราชพฤกษ์ อ.เมือง จ.เชียงใหม่)
เย็น ค่ำ ดึก แนะนำร้านอาหารในเชียงใหม่บรรยากาศดี ให้เค้าดาวหน่อยครับ
วันอาทิตย์ 1 มกราคม 2555
เช้า ฟาร์มกล้วยไม้ และสวนผีเสื้อ สวนสวนพฤษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตย์ **เที่ยวไร่สตรอเบอรี่ที่ ต. บ่อแก้ว อ.สะเมิง จ.เชียงใหม่ อันนี้สำคัญเลยครับ มีคนอยากไปมาก ** กฤษดาดอย
ตอนบ่าย ยังไม่มีโปรมแกรมครับ  แต่เย็นๆถึงค่ำ กะจะไปเดิน ตลาดคนเดิน ประตูท่าแพครับ
วันจันทร์ 2 มกราคม 2555
แวะซื้อของฝาก ตลาดวโรรส  กลับบ้าน แวะลำพูนไหว้พระ
*** ยังไงขอให้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ที่ไปหลายที่กะจะไปให้คุ้มครับ ไปทักทีเพื่อเป็นประสบการณืการท่องเที่ยวครั้งหนึ่งในชีวิตครับ***
-* ขอบคุณทุกคำตอบมาล่วงหน้านะครับ *-

จากคุณ : nongkim
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 13:51:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com