Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เราสามารถไปขออวีซ่าญี่ปุ่นก่อนแล้วค่อยซื้อตั๋วได้มั๊ยคะ ติดต่อทีมงาน

หรือว่าต้องจองตั๋วก่อนถึงค่อยไปขอวีซ่าอ่ะคะ ถ้าจองตั๋วไปแล้ววีซ่าไม่ผ่านทางเอเย่นต์เค้าจะยอมให้แคนเซิลมั๊ยคะ ช่วงนี้อาจมาตั้งถามคำถามหลายกระทู้หน่อยนะคะ กำลังจัดตารางการเดินทาง ถามเพิ่มอีกข้อนึงด้วยเลยละกัน โรงแรมไหนในโอซาก้าที่อยู่ใกล้สถานีรถไฟบ้างคะ Shin Osaka Station ดีมั๊ยคะ แล้วเรากะจะใช้ Kansai Thru Pass ในการเดินทางเป็นหลัก บัตรนี้สามารถใช้เดินทางได้ครอบคลุมทั่วโอซาก้ามั๊ยคะ เราสามารถเดินทางได้โดยไม่ต้องใช้เจอาร์ก้อได้ใช่มั๊ยคะ แล้วจากสนามบินคันไซจะเข้าที่พัก Shin Osaka Station สามารถนั่งรถไฟโดยใช้ KTP มาลงสุดสถานีที่ numba แล้วต่อ ซับเวย์ไปลงที่shin osaka ถูกมั๊ยคะ

จากคุณ : betting_candy
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 54 14:40:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com