Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกิ๊ฟท์ - มีทัวร์ one day trip ไปนครวัด จากปอยเปต แล้วจบที่พนมเปญใน เย็นนั้นเลยบ้างม่ะคะ? ติดต่อทีมงาน

จริงๆคือกัมพูชา กะว่าจะเป็นทางผ่านค่ะ  เดินทางต่อไปยังโฮจิมินห์โดยรถ แต่จะแวะนอนพนมเปญ 1 คืน เพื่อจะเดินทางต่อไปโฮจิมินห์ในวันรุ่งขึ้น  อยากทราบว่าพอจะมีทัวร์แนะนำ (แบบชะโงกทัวร์ที่โตนเลสาบ รึไม่ก็ที่นครวัดซักเล็กน้อย ที่ใดที่นึงก็ได้  เพราะว่าไหนๆก็มากัมพูชาแล้วอ่ะค่ะ) หรือ Open Bus Tour ที่จบ และส่งเราในเมืองพนมเปญเย็นนั้นเลยม่ะคะ?

ตั้งใจเดินทางจาก กทม.-ปอยเปต โดยรถบ่อนรอบเช้าสุดๆ ถึงปอยเปต 8 โมงเช้าค่ะ จากนั้นจะหาวิธีไปนอนพักที่พนมเปญ 1 คืน ก่อนออกเดินทางขึ้นรถทัวร์รอบเช้าจากพนมเปญไปโฮจิมินห์ต่ะค่ะ

หากมีข้อมูลทัวร์ หรือเบอร์คนขับรถที่จะเหมาได้  รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

หากว่าเวลาไม่พอจะเที่ยว(ชะโงกทัวร์)ก็ไม่มีปัญหาค่ะ  ขอแค่ว่าช่วยให้ข้อมูลการเดินทางจากปอยเปตตอนเช้ายังไงก็ได้ให้ไปจบที่พนมเปญภายในเย็นวันนั้น (อยากไปให้ถึงก่อนฟ้าจะมืด..แอบไม่มั่นใจเรื่องความปลอดภัยค่ำคืนในกัมพูชาซักเท่าไหร่)

แจกกิ๊ฟท์เป็นการตอบแทนค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 14:08:38

จากคุณ : Talk-Ka-Teb
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 12:03:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com