Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องการเดินทางในมาเก๊า ติดต่อทีมงาน

อยากรบกวนถามชาวบลู เรื่องการเดินทางในมาเก๊าค่ะ ตั้งใจว่าหลังจากนั่ง free shutter Bus ไปลงเวเนเชี่ยนแล้ว จุดหมายต่อไปคือเซนาโด้แสควร์ แต่ไม่แน่ใจในการเดินทาง ถ้าเราจะนั่งแท๊กซี่จาก เวเนเชี่ยน ไปเลยจะแพงมากไหม๊คะ หรือ นั่ง free shutter Bus ไปลงท่าเรือ แล้วค่อยต่อแท๊กซี่ ช่วยแนะนำการเดินทางด้วยค่ะ หรือ ใครเคยนั่งไปเซนาโด้ รบกวนบอกราคาได้ไหม๊คะ เพราะได้ยินเพื่อนเล่าให้ฟังว่า มิเตอร์วิ่งเร็วมาก แล้วจากเวเนเชี่ยนไปเซนาโด้ก็ไกลพอสมควร อยาเซฟเงินไว้ใช้ในทริปต่ออ่ะค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : อยู่คนเดียวมันเหงาเข้าใจ
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 54 00:40:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com