Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประทับใจศศิดาราจังเลย ติดต่อทีมงาน

ขณะที่พิมพ์อยู่นี้ ผมยังพักอยู่ที่ ศศิดารา รีสอร์ท จังหวัดน่านครับ ผมเช็คอินตั้งแ่ต่วันที่ 28 จะออกพรุ่งนี้ (วันที่ 30 ธันวาคม 2554) อยู่ห้อง Superior ซะด้วย แต่เหมือนติดเกาะครับ เบอร์ภายใน โทรตั้งแต่ 16:30 จนถึง 18:30 จะถามเรื่องห้องอาหาร เห็นว่ามีงานเลี้ยงด้วย เลยจะถามว่ายังให้บริการไหม แต่ โทรไม่ติดครับ Front จนต้องใช้มือถือโทร ครั้งแรกแฟนโทรติดครับแต่ไม่มีใครรับ สงสัยจัง ครั้งที่สองโทรเองเลย ติดครับ พนง. สาวบอกว่า โทรศัพท์ภายใน จากห้อง Superior กับ Delux เสียครับ อ้าวเวรกรรมของกรูแล้ว ผมถามต่ออีกว่า ห้องอาหารบริการไหมครับ พนง. สาว (คงสวย) บอกว่า วันนี้มีงาน (อ้าวหล่ะสิ ซวยของกรูอีกแล้ว) แต่เปิดบริการ ผมถามว่า จะสั่งอาหารได้ไหม ให้มาส่งที่ห้อง พนง. สาว บอกว่า "คงมีเฉพาะอาหารที่ห้องอาหารทำไว้สำหรับงานเลี้ยง ถ้าลูกค้าอยากทาน เรามี โน่น นี่ นั่น" (ครับผม บังคับกินอีกด้วย) ดีครับ ดีจริงๆ พรุ่งนี้จะขอคุยกับ ผจก. ซะหน่อย ไม่รู้จะว่างให้ผมพบหรือเปล่า

ผมเรื่องมากไปหรือเปล่าครับ สำหรับปีใหม่นี้

จากคุณ : oatbkk
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 54 19:07:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com