Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการเดินทางท่องเที่ยวในกระบี่ครับ ติดต่อทีมงาน

วางแผนไปกระบี่ช่วงเดือนมกราคมครับ   จะนั่งรถทัวร์ 24 ที่นั่งไปลงสถานีขนส่งจ.กระบี่   แล้วจองโรงแรมไว้ที่อ่าวนางครับ   อยากทราบว่า
-  จากสถานีขนส่งไปยังอ่าวนาง  ไปยังไงได้บ้างครับ  เพราะถ้าใช้บริการของโรงแรมให้มารับก็ราคาสูงเหลือเกิน
-  หรือว่า ถ้าต้องเช่ารถขับ  คิดว่า คงจะขับไปเที่ยวสระมรกตและตัวเมืองกระบี่ก่อนแล้วค่อยเข้าโรงแรม     จึงขอคำแนะนำร้านเช่ารถด้วยครับ  ถ้าอยากคืนแถวอ่าวนาง  ไม่แน่ใจว่า ของเจ้าไหนจะมารับที่อ่าวนางได้รึเปล่า
-   สำหรับวันกลับ  จองเครื่องกลับครับ  จึงอยากถามว่า จากอ่าวนางจะไปสนามบินกระบี่ยังไงได้ครับ  
ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Zhuang
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 54 22:46:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com