Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องการจองรถบัสของ STUDENT AGENCY หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปปรากช่วงวันที่ 10-18 เมษานี้ค่ะ แต่พอลองไปจองที่หน้าเว็บของstudentแล้วมันขึ้นว่า Connection not found. Probably, connections are not selling yet. อย่างงี้เราควรจะจองใหม่ตอนช่วงไหนดีคะ(จะเดินทางจากปรากไปคลุมลอฟเช้าวันที่ 14 เมษาค่ะ)แล้วขอถามเพิ่มตามนี้หน่อยนะคะ
1.ถ้าจะไปจากปรากเนี่ยเราต้องเลือกที่สถานี Praha, Na Knížecí นี้ใช่มั้ยคะ แล้วตรงคลุมลอฟเนี่ยเลือก Český Krumlov, AN ใช่มั้ย(พอดีเราจะลงสถานีที่ใกล้ตรงจตุรัสที่สุดค่ะ)หรือว่าต้องเลือกสถานี Český Krumlov, Špičák นี้คะ

2.ถ้าจะไปจากปรากเพื่อไป Karlovy Vary เนี่ยเราต้องเลือกสถานีที่ปรากคือ Praha, Na Knížecí นี้ใช่มั้ย แล้วตรง Karlovy Vary  เนี่ยเราต้องเลือกสถานี Karlovy Vary, Terminál หรือว่า Karlovy Vary, Tržnice นี้ค่ะ แล้วจากที่ศึกษาดูเนี่ยสถานีที่เมือง Karlovy Vary เวลาไปกลับเวลากลับมันคนละที่กันใช่มั้ยคะ รบกวนขอรายละเอียดหน่อยจ้ากลัวหลง^^

3.แล้วถ้าเราไม่จองรถบัสไว้ก่อนแล้วพอไปถึงที่ปรากวันที่ 10 เมษาจะไปจองเพื่อไปคลุมลอฟ(เช้าวันที่ 14)กับKarlovy Vary(เช้าวันที่ 13)จะเสียงต่อการเต็มมั้ยค่ะ ขอบคุณมากจริงๆค่ะ

จากคุณ : blackrat
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 21:46:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com