Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตรวจแผนมาเล 4 วันให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เดินทางโดยแอร์เอเซียค่ะถึง 10.25 น. ไป ศ-จ ค่ะ

วันแรก เที่ยว KL ตั้งแต่เที่ยง
วันที่2 เดินทางไปเที่ยวมะละกา ค้างมะละกา
วันที่3 ไปเก็นติ้ง ค้างเก็นติ้ง
วันที่4 กลับมา KL และเที่ยวปุราจายา กลับไทยเครื่องออก 18.10 ค่ะ

อยากรบกวนถามว่า
1. แผนนี้ จัดตารางโอเคมั๊ยคะ
2. ขึ้นตึกแฝดวันไหนดีคะ ต้องขึ้นเช้าหรือเย็นคะ
3. รถจากมะละกาไปเก็นติ้ง ซื้อตั๋วและขึ้นรถได้ที่ไหนคะ แล้วตัวกระเช้าไปเก็นติ้งขึ้นวันกลับดีกว่ามั๊ยคะ
4. ที่พักที่มะละกามีที่แนะนำมั๊ยคะ ต้องรีบจองมั๊ยคะ ไปเดือนมิ ย ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nanhan
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 11:32:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com