Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]...รีวิวเฮือนมัดหมี่ ที่พักหลักร้อยสุดคุ้มในเมืองจ.ขอนแก่น ติดต่อทีมงาน

ในเดือนสิงหาคม2554 ปีที่ผ่านผมได้มีโอกาสไปเยือนขอนแก่น ที่ไปเพราะว่าพาน้องไปสอบแพทย์มข.(ผลที่ออกมาก็คือ......ไม่ติด^^ "แต่" ตอนนี้น้องผมติดแพทย์มอ.แล้วครับ..อิอิ) นอกเรื่องไปนิดนึงขอเข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ
  เป็นที่รู้ๆกันดีอยู่แล้วว่าที่ใดมีสอบที่นั่นมักจะที่พักเต็มเสมอๆ ผมกับครอบครัวก็ประสบปัญหานี้เหมือนกัน ตอนแรกก็กังวลว่าจะหาที่พัดได้มั๊ย โทรไปหาโรงแรมที่มีในขอนแก่นเกือบทั้งหมด คำตอบที่ได้คือเต็มหมดทุกที่ครับ แต่บังเิอิญผมเข้าเว๊บนู่นนี่ไปเรื่อยๆจนไปเจอที่พักอยู่ที่นึง นามว่า"เฮือนมัดหมี่"ฟังชื่อดูก็แปลกๆครับ พอเห็นรูปก็ขอบอกตรงๆเลยนะครับว่า ไม่มั่นใจเหมือนกันว่าทีนี่่จะโอเคมั๊ย
  แต่ไหนๆก็ไหนๆแล้วจองที่นี่เลยแล้วกัน ขี้เกียจหา+ที่นี่อยู่ในเมืองใกล้แหล่งสำคัญๆมากมายๆ(จากที่ดูในรูป) และใกล้โรงเรียนแก่นนครที่น้องผมสอบด้วย

***พล่ามมานานถึงเวลาบอกค่าใช้จ่ายครับ คืนละ300/2คน พักเพิ่ม+100/คน ไม่มีหมอนหรือผ้าห่มเพิ่ม ผมไป3คนพัก3วัน 300*3+300 = 1200

***ส่วนรายละเอีียดต่างๆของที่พักดูตามรูปเลยนะครับ(ผมขออนุญาตจากเจ้าของแล้วครับในการลงรูปในpantip)

จากคุณ : อีกวันแล้วสิน่ะ
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 16:47:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com