Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR][Review] เมืองเล็กๆ +++สังขละบุรี+++ในมุมที่แตกต่าง มิตรภาพกับการเดินทางอันแสนสุข ภาค2{แตกประเด็นจาก E11543724} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวBPทุกท่าน สำหรับภาค2ของการเดินทางในครั้งนี้ จขกท. ขอนำเสนอกิจกรรมสุดมันส์ ในป่าเมืองสังขละบุรีนะคะ
เรื่องราวต่างๆก็ยังคงเล่าเป็นบทกลอนเช่นเดิม คราวนี้แต่งยากกว่าครั้งก่อน คล้ายๆว่าอารมณ์ศิลปินยังไม่มา อิอิ แต่หวังว่ายังคง
จะทำให้ทุกท่านเพลิดเพลินได้เช่นเดิมนะคะ สำหรับท่านใดที่พลาดภาค1 ติดตามได้เลยค่ะ ขอบอกว่าสนุกมากๆค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E11543724/E11543724.html

สำหรับวันที่2 ที่สังขละบุรี หลังจากตักบาตรและเดินเที่ยวสะพานมอญเสร็จแล้ว ก็มาเตรียมตัวออกทัวร์ไปกับพีเกสต์เฮาส์กันค่ะ

เตรียมเดินทาง  ท่องเที่ยว  ในป่าใหญ่
ลงเรือไป  ด้วยความ  สนุกสนาน
ชมวัดเก่า  จมอยู่  ใต้บาดาล
อดีตกาล  วัดนี้  เคยมีมา

จากคุณ : diyamoto
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 21:57:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com