Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริปเนปาล ขอคำแนะนำเรื่อง Guide ไป poon hill ค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนขอคำแนะนำเรื่อง Guide กับลูกหาบขึ้นไป Poon hill ค่ะ
เนื่องจากจริงๆ แล้วอยาก Backpack ไปเอง แต่คิดว่าคงได้ใน
ตัวเมือง กาฏมาณฑุ คงจะได้  แต่ตอนขึ้น Poon hill นี่สิคะ
จะต้องมีลูกหาบ (จะแบกเองก็จะห้าวเกิน เป็น ญ. ตัวเล็กมาก อิ อิ)
ใครพอจะแนะนำ Guide ที่จะติดต่อเรื่องลูกหาบขึ้นเขาได้บ้างคะ
หรือว่าเราไปหาที่โน่นได้เลย  

รบกวนด้วยนะคะ จะไป มี.ค.  นี้คะ ไปกัน 4 คน

จากคุณ : blue magnolia
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 01:16:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com