Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++แนะนำที่พักเจ๋งๆที่เกาะมัลดีฟหน่อยค่ะ เอาที่พักที่อยู่แบบกลางทะเลค่ะ++++ ติดต่อทีมงาน

จะพาครอบครัวไปเที่ยว อยากได้ที่พักดีๆ  อาหารอร่อยๆ  ไม่เน้นทำกิจกรรมเท่าไหร่  เพราะพาพ่อแม่, พี่สาวและน้องสาวไปพักค่ะ  

แล้วที่เลือกที่นี่เพราะอะไรคะ  ห้องที่พักเป็นแบบไหนคะ  
ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลยค่ะ  มีactivityอะไรบ้าง  บินสายการบินอะไรคะ
จะไปช่วงสงกรานต์ไม่ทราบว่าอากาศเป็นไงบ้างคะ
ที่club medเราเคยพักแล้ว  เราไม่ค่อยชอบใจเท่าไหร่  
เพราะอาหารที่เป็นbuffetแต่ละวัน เหมือนๆกันหมดเลยค่ะ งบไม่อั้น  
แจ้งราคาคร่าวๆหน่อยนะคะ  

ขอบคุณสำหรับcommentค่ะ

จากคุณ : สายรุ้งหน้าฝน
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 12:44:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com