Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจะส่งE-mail ไป Confirm ห้องพักกับทางโรงแรม เขียนประมาณนี้ถูกต้องหรือเปล่าคะ? ติดต่อทีมงาน

คือจองห้องพักผ่านทาง agoda แต่อยากจะส่งเมล์ไปเช็คกับทางโรงแรมค่ะว่า มี booking เราหรือเปล่า เผื่อวันไปถึงจะได้ไม่มีปัญหาอะไร จะเขียนเป็นภาษาอังกฤษประมาณนี้ถูกต้องหรือเปล่าคะ พอดีอังกฤษไม่ค่อยแข็งแรงค่ะ ขอบคุณนะคะ

We would like to confirm the room reservation. We booked through agoda as detailed below:

Arrival April 12,2012
Departure April 16, 2012

Name :
Number of Rooms : 1
Number of Adults : 2
Room Type : Standard Double

We look forward to your reply.
Thanks

ประมาณนี้ใช้ไดหรือเปล่าคะ หรือต้องแก้ไขตรงไหนอีก ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : เจี๊ยบจิ๊จ๊ะ
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 14:21:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com