Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปหลีเป๊ะครั้งแรก แนะนำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งหัดจองหางแดงครั้งแรก ( จองเอง ) เลยพลาดไปบ้างขอคำแนะนำ + เปลี่ยนใจจากตรังไปหลีเป๊ะแทนเลยคิดหนักเลยครับ

เรื่องหางแดงก่อน ไปคืน พฤ ไฟล์ลง 20:00 กลับ จัน ไฟล์ 14:00 อยากสอบถาม

1. ตอนไปนี้รถตู้เข้าเมืองน่าจะยังมีไหมครับ เพราะคงต้องค้างที่หาดใหญ่สักคืน
2. ขากลับขึ้นสปีดโบ้ทรอบแรก 9.00 ไม่แวะไหนเลยจะมีโอกาสตกเครื่องไหมครับ

มาต่อที่หลีเป๊ะ ด้วยความที่เพิ่งเปลี่ยนใจเลยจองห้องได้วิวสวยได้คืนเดียว ( ที่เหลือกำลังหาที่อื่น ) อยากทราบว่า
3. ทริปดำน้ำมีเวลาไหนบ้าง ถ้าเกิดเราย้าย รร. ก่อนแล้วค่อยไปดำช่วงบ่ายมีไหมครับ
4. ย้ายที่พักทั้ง 3 คืนเลย จะเวิร์คไหม - -'  
5. ดำน้ำนี้ผมไป 2 คนกะแฟน ไม่ค่อยอึดทั้งคู่ แนะนำหน่อยครับควรไปไหนบ้าง ข้อมูลผมน้อยมาก

ปล. ไป 23-27 กพ ครับ

จากคุณ : KangJun_United
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 55 01:14:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com