Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวภูเก็ต ติดต่อทีมงาน

จองตั๋วเครื่องบินระหว่าง 25-27 กพ ปีนี้จะไปเที่ยวภูเก็ตกับคุณแม่ค่ะ
อยากขอแนะนำ การเดินทางเที่ยวไปมาภายในภูเก็ต หน่อยค่ะ

ตารางที่คิดไว้คือ
25 กพ เที่ยวตัวเมือง + ภูเก็ตแฟรตาซี
26 กพ ทริป ดำน้ำ แบบวันเดียวไปกลับ เกาะราชา อยากให้ช่วยแนะนำทัวร์ดีๆ จะได้จองไปล่วงหน้าค่ะ
27 กพ เที่ยวตัวเมืองภูเก็ต
28 กพ เดินทางกลับ

การเดินทางภายในภูเก็ต มีรถโดยสารไปมาตลอดเลยหรือไม่ค่ะ เช่น อากไปดูตึกโบราณ ต่างๆ หรือวัด

รบกวนท่านใดมีข้อมูลหรือประสบการณ์ ช่วนแชร์นะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
นก

จากคุณ : นก
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 15:45:34 A:119.46.218.1 X: TicketID:341737

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com