Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] >>-- Hotel Review --> สุดแสนประทับใจที่ "Hilton Pattaya" ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกๆท่าน ^^

วันนี้ขอมารีวิวโรงแรมยอดฮิตที่พัทยา แต่ดองไว้นานตั้งแต่น้ำท่วม เนื่องจากวันที่กลับมาจากพัทยาก็น้ำท่วมมาถึงบ้านผมพอดีครับ ทำให้ต้องอพยพกันวุ่นวาย กว่าจะกลับมาใช้ชีวิตปกติได้ก็นานพอดู

ทริปพักโรงแรม Hilton Pattaya พร้อมเข้าร่วมงาน Oktoberfest ที่ทางโรงแรมจัด เมื่อวันอาทิตย์ที่ 23 ต.ค. 54

ผมได้กลายเป็นผู้โชคดีจากการร่วมกิจกรรมของโรงแรม ได้รางวัลเป็นที่พักห้อง KING DELUXE OCEAN SUITE 1 คืนพร้อมอาหารเช้า สำหรับ 2 ท่าน รวมทั้งบัตรเข้าร่วมงาน "The Oktoberfest by the sea" เทศกาลอาหารและเบียร์เยอรมัน

ต้องขอบคุณทางโรงแรมฮิลตันพัทยา คุณ Peta คุณซันเดย์และคุณปาล์ม ที่คอยต้อนรับและดูแลผมเป็นอย่างดียิ่งด้วยครับ ขอบอกว่าประทับใจมากๆ และจะกลับไปใช้บริการอีกแน่นอนครับ ^^

จากคุณ : Whiskey_OnThe_Beach
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 55 19:58:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com