Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำตอบด่วน ๆ ..อยากทราบว่าจองห้องพักผ่าน atsiam ด้วยบัตรเครดิตปลอดภัยดีมั้ยค่ะ... ติดต่อทีมงาน

กำลังจองห้องพักผ่าน atsiam ถึงขั้นตอนการชำระเงินด้วยบัตรเครดิต ที่ต้องใส่เลขรหัสความปลอดภัย 3 หลัก ด้วย เพื่อน ๆ ที่เคยชำระด้วยบัตรเครดิตช่วยบอกหน่อยค่า..มีความเสี่ยงหรือไม่เอ่ย..

ไม่เคยจองด้วยบัตรเครดิต เคยแต่โอนผ่านธนาคารอย่างเดียว คราวนี้อยากจ่ายผ่านบัตร เพราะจองล่วงหน้านานกว่า 2 เดือน

อ้อ ถามเพิ่มค่ะ ว่ากะทิงคันทรี่รีสอร์ท จันทบุรี โอเคมั้ยค่ะ นอน 4 คน จองบ้านเป็นหลังหรือ connecting room ดีค่ะ เกรงว่าหากบ้านเป็นหลังจะอยู่แบบเดียวดายไกลผู้คน อย่างไรดีค่ะ แนะนำอีกข้อด้วยค่า...

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 09:46:30

จากคุณ : kjean
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 09:42:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com