Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวค้างคืนที่เกาะล้าน พัก+กิน+เที่ยว ที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

คือผมเคยไปเกาะล้านมาบ้างแล้ว แต่ไม่เคยค้างคืนที่เกาะเลยครับ ด้วยครั้งนี้ไปค้าง มีใครแนะนำที่พักกิจกรรมเด็ดๆให้หน่อยสิครับ
ผมไปกัน4คน2คู่ ไปวันพุธ15กลับพฤหัสฯ16(น่าจะง่ายและถูกกับการหาที่พักพวกผมว่างกันวันธรรมดา)อยากได้ที่พักริมทะเลชิลๆเก๋ๆเท่ๆไม่ต้องแบ๊วหวานไรมากมาย
แล้วอยากทำกิจกรรมที่นั่นบ้าง พวกดำน้ำตกหมึกขี่รถเล่นนั่นนี่ คร่าวๆรวมๆแล้วแอบตั้งงบในใจใช้ที่นั่นไม่เกินคนละ1,500 จะพอมีมั่งไหมน้อออ

จากคุณ : krissada1980
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 04:41:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com