Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้วันเวลานี้ไป กัวลาลัมเปอร์ โอเคแล้วไหมคะ >> จาก BIG SALE ติดต่อทีมงาน

อยากไปมาก ๆ ค่ะ เลยวางแผนจะไปกับน้องสาว 2 คน จะอันตรายไหม ไปเที่ยวกันเองหน่ะค่ะ แล้วการเดินทางสะดวกไหมคะ

ตอนแรกคิดไว้ว่าจะไป 4 วัน หรือ 3 วันดี แต่น้องสาวและเราเคยไปต่างประเทศครั้งแรก น้องสาวบอก 3 วันก่อนดีกว่า เลยตัดสินใจ 3 วัน

เป็นการเดินทางวันศุกร์ กลับวันอาทิตย์ค่ะ

ขาไป 7.15 ถึง 10.15 ขานี้เวลาโอเคไหมคะ คือคิดไว้อยู่ว่าจะไป 9.35 ดีกว่าไหมอะค่ะ

ขากลับวันอาทิตย์ ออก 21.15 ถึง 22.30 ค่ำไปไหมคะ

การเดินทางเข้าออกสนามบิน ยากลำบาก มีรถสาธารณะตลอดรึเปล่าคะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ประการฉะนี้แล
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 11:03:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com