Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ริมธาราลั้ลลาไปเที่ยวเชียงใหม่ตามหานางพญาเสือโคร่ง ภาค2 ติดต่อทีมงาน

จากภาคแรกนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E11696749/E11696749.html

ที่พาลุยไปขุนช่างเคี่ยน พระธาตุดอยสุเทพ ขุนแม่ยะ และจบด้วยมานอนที่ห้วยน้ำดังครับ
ขอบอกนะครับ กลางคืนที่นี่หนาวได้ใจจริงๆ พี่ๆ เขาบอกว่าเมื่อคืนที่ผ่านมา ประมาณ 6-7 องศาครับ แค่เอามือโดนน้ำเพื่อล้างหน้าก็ชาแล้ว
มาต่อกันที่ภาค 2 นะครับ ภาคนี้อาจจะขัดใจแฟนๆ ดอกนางพญาเสือโคร่งนะครับ เพราะจะมีภาพภูเขาเสียมากกว่า เอาเป็นว่าลองดูอารมณ์ที่แตกต่างออกไปนะครับ

เช้ามืดนี้ เรายังคงอยู่ที่แถวห้วยน้ำดัง โดยมาที่จุดชมวิวกิ่วลม ก่อนครับ
ภาพที่ 1  ดูเอาครับ แสงเริ่มมาแล้วครับ ถ่ายตอนเกือบ 7 โมงเช้า

แก้ไขเมื่อ 17 ก.พ. 55 20:47:18

จากคุณ : ริมธารา
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 55 20:25:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com