Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถาม โรงแรมที่สิงค์โปร์ ราคาประมาณ 4000 บาท/คืน เพื่อนๆแนะนำ ที่ไหนครับ หนุ่มๆสามคนจะไปเที่ยว สงกรานต์ นี้ ติดต่อทีมงาน

พอดีคุณ เพื่อนบอกว่าปีนี้ที่บ้าน พวกมันไม่มีโปรแกรมไปไหน เลนมาชวน กันเที่ยว ตามประสาหนุ่ม ตอนปลาย อยากให้เพื่อนๆแนะนำ ร.ร ราคา ประมาณ คืนละ 4000 เกินได้นิดหน่อยครับ อยากได้ย่านที่ไปไหนมาไหน สะดวกครับ เพราะโปรแกรม ไม่มีไปเที่ยว ชิวๆครับ แบบอยากออกไปไหนก็ไป แฮงค์เอ้า กลับดึกๆ ได้ไม่ไกลมากครับ อาจจะเน้น ตะลุย กิน กับสังสรรค์เยอะหน่อยครับ พวกเพื่อนๆชอบดื่ม ครับ

จากคุณ : EnZo_teball
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 12:50:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com