Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวภูเก็ต พักที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

ได้โปรแอร์เอเชีย มา ไปกลับไม่ถึงพัน(ถูกกว่ารถทัวร์ดีๆ ไม่เหนื่อยเดินทาง)

ไปคืนวันศุกร์-กลับคืนวันอาทิตย์

อยากไปเกาะตาชัย อยากไปเกาะเดียวเลย 555+
นอกนั้นอยากเที่ยวเขตเมืองเก่าของภูเก็ตค่ะ อยากไปดูพวกตึกชิโน-โปรตุกีส ชิวๆ ไม่เร่งรีบ

ถามค่ะ

1)
พักแถวไหนดี ที่สามารถเดินดูเมืองเก่าได้ง่ายๆ ไม่ต้องนั่งรถต่อรถ
(เป็นคนเดินอึดค่ะ เดินได้ทั้งวัน เดินชมเมืองได้ไกล)

และสามารถ ให้ทัวรมารับจากที่พัก เพื่อไปเที่ยวเกาตะชัยได้ง่ายๆ
(หรือต้องพักอำเภออื่น??)

2)
ค่าทัวร์เกาะตาชัย ประมาณเท่าไหร่คะ
ทัวร์มารับถึงที่พักมั้ยคะ?

3)
เที่ยวเองคนเดียว ไหวมั้ย

4)
ไปกลับ สนามบิน ทำยังไงคะ (ขากลับได้เที่ยวดึกมาก)

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 15:53:13

แก้ไขเมื่อ 19 ก.พ. 55 15:50:30

จากคุณ : ยิ้มเดียว
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 15:49:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com