Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำทัวร์ที่รับทำวีซ่าจีนด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ผม และพ่อ และเพื่อนพ่อ จำนวน 5 คน กำลังจะไปไหหลำกันครับ
บางคนไปเชงเม้งที่โน่น บางคนก็ไปเพื่อตามหาบรรพบุรุษที่โน่น
มีผมคนเดียวที่อยู่ที่ กทม. ที่เหลืออยู่ต่างจังหวัดกันทั้งนั้น
ตอนแรกก็ว่าจะฝากให้ผมทำวีซ่าจีนให้

แต่พอเจอกฎระเบียบใหม่ของสถานทูตจีน ที่ กทม. ที่ไม่ให้ยื่นแทนคนอื่นได้แล้ว
คงต้องให้ทัวร์ทำให้ เพื่อนๆในนี้บางคนก็บอกค่าทำคนละ 300 บ้าง 500 บ้าง 600 บ้าง
และ คุณ iLoveMonkey จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E11715533/E11715533.html
ก็บอกว่าค่าทำแค่ 200 ต่อคน แถมถ้าทำหลายคนต่อรองได้อีก

ผมจึงขอรบกวน คุณ iLoveMonkey หรือท่านอื่นๆ ที่รู้จักทัวร์ที่รับทำวีซ่าจีน
ขอความกรุณาช่วยแนะนำทัวร์ที่บริการดี ราคาไม่แพง ให้ด้วยครับ
ถ้าไม่สะดวกโพสในกระทู้นี้ ส่งมาทางหลังไมค์ก็ได้ครับ

จากคุณ : commax
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 12:52:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com