Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ช่วยแนะนำที่เที่ยว หน้าหนาวญี่ปุ่น หนาวๆหิมะๆ ให้หน่อยค่ะ++ ติดต่อทีมงาน

แนะนำที่เที่ยวแบบหนาวๆหิมะๆในญี่ปุ่นให้หน่อยค่ะ
แต่ไม่ไกลจากโตเกียวมากนะคะ แบบไกลๆอย่างฮอกไกโดไปไม่ได้ค่ะ (จริงๆไปได้แต่รู้สึกไม่คุ้มรึปล่าว) ไปแบบวันเดย์ทริป หรือได้แค่เสาร์อาทิตย์ค่ะ T^T

ที่ไม่ใช่
Takayama-Shirakawago
Takaragawa onsen
Nyoto onsen

มีที่ไหนน่าไปเที่ยวอีกค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ
ชอบหน้าหนาว ยิ่งไปออนเซ็นกลางหิมะ ก็ชอบค่ะ^^
มีออนเซนที่ไหนแนะนำก็ได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มิสะมิสะ
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 55 18:59:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com