Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ** BALI ** บาหลี .. อีกสักครั้ง รีวิวจ้า ติดต่อทีมงาน

หลังจากได้ไปเที่ยวบาหลีมา กลับมาก็ตั้งใจว่า ทริปนี้ขอรีวิวสักครั้งเหอะว้า... เพราะจริงๆ ตั้งใจจะรีวิวมาหลายทริปแล้วค่ะ แต่ไม่เคยสำเร็จสักที ครั้งนี้(ก็เกือบจะไม่สำเร็จอีกเช่นกัน) แต่วันนี้แอบว่างจากงานเล็กน้อยเลยขอซะหน่อย อยากทำบ้างอะไรบ้าง เผื่อจะเป็นประโยชน์กะเพื่อนๆๆ ในนี้บ้างไม่มากก็น้อยนะคะ

เริ่มต้นทริปกันเลยดีกว่า ทริปนี้เราไป วันที่ 9-12 กพ. 2555 ค่ะ เดินทางโดย แอร์เอเชีย ใครๆ ก็บินได้ (แต่ต้องตั้งตาฝ่าฟันจองตอนโปร 0 บาท ฮี่ๆๆ) อัตราค่าตั๋วตอนจองได้ ตอนนั้น 1,800 บาทขาดตัวคร๊า ..

ปล. นอกจากรีวิวครั้งแรกแล้ว ต้องขอบอกว่าฝีมือถ่ายภาพก็ไร้คำบรรยายค่ะ ^___^ คือไม่กล้าบรรยายนะคะ มันเป็นกล้องติ๊งต๊องค่ะ

จากคุณ : กวางหลับ
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 10:05:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com