Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามค่ะ_____เกี่ยวกับการจองโรงแรม Fragrance Sapphireและโปรแกรมท่องเที่ยวค่ะ แนะนำด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเราจะไปได้จองโปรแอร์เอเชีย ไปเที่ยวสิงคโปร์ช่วงเดือนสิงหาคม
แล้วเราลองกดเข้าไปจองโรงแรม Fragrance Sapphire
เห็นตอนนี้ราคาอยูประมาณ 1900กว่าๆรวมค่าภาษีแล้ว
เราควรจองเลยดีไหมค่ะ หรือว่ารอไปก่อนก็ได้ไม่ต้องรีบ
คือ ราคานี้มันถูกแล้วหรือยังค่ะ สำหรับโรงแรมนี้
  จริงๆแล้วเราตัดสินใจอยู่ว่าจะนอนที่นี่ดี หรือว่าที่ V hotel ดี
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
   เราจะไปเที่ยวประมาณว่า วันแรกไปถึงบ่ายๆไปเดินเล่นแถวMerlion
Marina sand แล้วก็จะไปต่อที่ Suntec ถ้ายังไหวจะไปมุสตาฟา
(ระหว่างสองโรงแรมดังกล่าว อันไหนใกล้มุสตาฟามากกว่าค่ะ กลัวกลับลำบาก)
         วันที่ 2 จะไป UNIVERSAL ทั้งวัน ไม่ดูSOS (ยังไม่รู้จะไปไหนต่อ แนะนำหน่อยค่ะ)
          วันที่ 3 จะไปแถวCHINATOWN แล้วก็จะไปช๊อปปิ้งแถวOrchard กลับไปสนามบินประมาณ 5 โมง เครื่องขึ้น 20.40น.
        แนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าค่ะ^^

จากคุณ : Alert_jaaue
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 14:10:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com