Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) mini review @Le Casa บางแสน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ... เพื่อนๆ ห้องบลู

เมื่อประมาณเดือน พ.ย.54  (ดองเค็มนานหน่อยนะคะ)  เราอยากไปพักผ่อนที่ต่างจังหวัด แต่ขึ้เกียจขับรถไกลๆ  จึงมาลงเอยที่บางแสน  ก็ลองหาข้อมูลดู  เห็นว่ามีประมาณ Service Apartment  คือ Le Casa  ดูน่าสนใจดีค่ะ  แต่ข้อมูลในห้องบลูมีน้อยมาก  ก็เลยคิดว่าน่าจะเอามาลงไว้ซักหน่อย  เผื่อใครอยากไปพักผ่อนใกล้ๆ กรุงเทพฯ ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งค่ะ  ราคาประมาณพันห้าค่ะ  

เข้ารูปเลยดีกว่า  เราขอพักชั้นล่างค่ะ  เพราะใกล้กับสระว่ายน้ำ  พอเปิดเข้าห้องก็จะเจอกับอ่างล้างจานค่ะ (อิอิอิ)

จากคุณ : Ying - Punch
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 15:07:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com