Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(หลีเป๊ะ) รบกวนขอเบอร์ท่ารถตู้ท่าเกษตร หาดใหญ่-ปากบารา ติดต่อทีมงาน

จะรบกวนขอเบอร์ท่ารถตู้ท่าเกษตร จากหาดใหญ่ ไปปากบารา หน่อยได้มั๊ยครับ...............จะโทรไปขอจองรถครับผม..................และจะขอถามราคาตั๋วเรือ+รถตู้ ถ้าไปซื้อจากคิวรถ จะได้ราคาถูกกว่าใช่มั๊ยครับ เหมือนเคยรีวิวจากท่านนึงในนี้ แต่พอดีหาเบอร์ไม่ได้เลย..................................ถ้าผมนั่ง Airasia ไปถึงหาดใหญ่ตอน 8.15 นี่ แล้วผมนั่งรถไปคิวรถก่อนแล้วไป ปากบารา นี่จะทันเรือ Speed Boat มั๊ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ^^

จากคุณ : แบงค์
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 55 00:30:41 A:183.89.21.66 X: TicketID:350011

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com