Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเซียนฮ่องกงหน่อยค่ะ ว่าถ้าพักฝั่งเกาะฮ่องกงน่าอยู่มั้ยคะ ใกล้ๆ MRT FORTRESS HILL ติดต่อทีมงาน

พอดีสนใจจะจอง YesInn ตรงฝั่งเกาะฮ่องกง ใกล้ๆสถานี MRT FORTRESS HILL อยากทรายว่าแถวนั้นเปลี่ยวมั้ย มีอะไรน่าสนใจมั้ย เพิ่งไปครั้งแรกค่ะ ตอนแรกหาเกสเฮาซ์ฝั่งเกาลูนแล้วไม่ถูกใจ พอมาเจอที่นี่แล้วชอบ ดูรีวิวของฝรั่งก็ดี เลยสนใจจะจอง แต่ไม่แน่ใจว่ามันน่าอยู่มั้ย

อ่อแล้วอยากทราบว่า MRT ปิดกี่โมง ราคาแพงมากมั้ย และถ้าเรานั่งแทกซี่ ราคาแพงมั้ยคะ

ใครก็ได้ช่วยออกความคิดเห็นด้วยค่ะ

นี่คือแผนที่คร่าวๆค่ะ

จากคุณ : Thegiraffe
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 55 03:38:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com