Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำที่พักในปารีสหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่ากำลังดูเรื่องโรงแรมที่พักในปารีสค่ะ แต่เนื่องจากส่วนตัวไม่ค่อยมีข้อมูลเกี่ยวกับปารีสเลย พยายามเสิร์ชดูกระทู้เก่าๆแล้ว แต่ก็ยังงงว่าย่านไหนบ้างที่ปลอดภัยบ้าง หลังจากหาโรงแรมต่างๆจากงบที่ตั้งไว้ค่ะ เลยอยากให้ผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำโรงแรมให้หน่อยค่ะว่าควรพักที่ไหนดี

1. Hotel Bellan: 20 rue Leopold Bellan, 02. Louvre - Bourse, 75002 Paris

2. Citadines Place d'Italie Paris: 18, Place D'italie, 13. Place d'Italie, 75013 Paris

3. Grand Hôtel De Turin: 6 Rue Victor Massé, 09. Opéra, 75009 Paris

4. Quality Suites Bercy Bibliothèque: 15, rue de Tolbiac, 13. Place d'Italie, 75013 Paris

จริงๆแล้วจองที่แรกไว้ก่อนนานแล้วเพราะbooking.comสามารถยกเลิกได้ฟรี แต่ว่าหลังจากไปดูที่Tripadvisor เห็นไม่ค่อยมีรีวิวค่ะเลยไม่แน่ใจ ที่จะไปเที่ยวกันเป็นผู้หญิงกันหมดเลยค่ะ เลยค่อนข้างห่วงเรื่องความปลอดภัยว่าเป็นย่านที่โอเคหรือไม่

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ ถ้าท่านไหนมีโรงแรมอื่นๆแนะนำเพิ่มเติมก็จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 55 01:17:26

จากคุณ : merarain
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 55 01:15:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com