Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอปรึกษาค่ะ ทัวร์ one day tip ไปเกาะตาชัย ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานได้ไปเดินงานไทยเที่ยวไทยมาแล้วคะ แต่ลังเลอยู่ว่าจะเลือกจองไปเกาะตาชัยแบบ one day trip กับเจ้าไหนดี
1. รักษ์ทะเล ราคาประมาณ 1,950 ต่อคน ราคาค่อนข้างถูกค่ะ เมื่อเทียบกับเจ้าอื่น แต่ไม่รู้ว่าบริการเป็นยังไงมั่ง แล้วใช้เรืออะไรเดินทาง
2. sea star ราคาประมาณ 2,700 เจ้านี้ได้อ่านจากเพื่อนๆหลายคนในนี้ที่ว่าบริการดี แต่ราคาค่อนข้างแพงกว่ารักษ์ทะเลเยอะอยู่

อยากขอคำแนะนำนิดนึง จากเพื่อนๆที่เคยไปกับรักษ์ทะเลมาแล้วว่ารักษ์ทะเลบริการเป็นยังไงบ้าง เพราะถ้าบริการไม่ดี หรือไม่ได้ใช้ speed boat จะได้เลือกจองกับทาง sea star ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : andamun
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 55 08:05:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com