Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับไปเที่ยวญี่ปุ่นเองค่ะ ติดต่อทีมงาน

พวกเราเป็นเด็กม.ปลายพึ่งเอ็นท์เสร็จ เลยจะไปเที่ยวญี่ปุ่นกัน
ไม่อยากไปกับทัวร์เพราะเคยไปแล้ว ไม่ประทับใจมากๆ
ทัวร์ให้เวลาเที่ยวน้อย ไปเหมือนได้ไปแค่ผ่านๆ

อยากทราบว่า ที่เที่ยวมีอะไรน่าสนใจบ้างคะ เช่น ดิสนีย์แลนด์ กินซ่า
รวมถึงเมืองอื่นๆ ที่น่าสนใจที่ไม่ใช่โตเกียว ถ้าเดินทางข้ามเมืองจะไกลมั้ย เสียค่าใช้จ่ายเยอะรึป่าว
แล้วเวลาเราจะจองที่เที่ยว จองรถไฟ ต้องจองล่วงหน้านานมั้ยคะ หรือไปซื้อตรงนั้นเลย
แล้วก็ขอคำแนะนำเรื่องที่พักและอื่นๆด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

ตอนนี้กำลังพยายามหาข้อมูลจากเน็ต แล้วพรุ่งนี้กะว่าจะไปเดินดูงานที่ศูนย์สิริกิติ์ดูบ้างค่ะ

จากคุณ : LEMARAC
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 55 23:24:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com