Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] พม่า 4 วันกว่าๆ ย่างกุ้ง - พุกาม กับอีกหนึ่งทางเลือกการเดินทางระหว่างเมือง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนนะคะว่านี่เป็นรีวิวแรกใน  Pantip หลังจากเป็นสมาชิกมานานหลายปี หากมีข้อผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ แต่ทริปนี้ตั้งใจว่าอยากทำรีวิวเพราะก่อนไปเที่ยวหลายๆ ที่ก็จะแวะเวียนมาหาข้อมูลห้องนี้เสมอๆ และได้ข้อมูลดีๆ มีประโยชน์มากทุกครั้ง ส่วนตัวรู้สึกว่ายิ่งมีข้อมูลเยอะๆ จากคนที่ไปเที่ยวเองจริงๆ มันทำให้เราเที่ยวด้วยความมั่นใจมาก แต่ด้วยความที่ปกติไม่ค่อยชอบถ่ายรูป รูปคงไม่สวยเท่าไหร่นะคะและอาจจะขาดไปบางส่วน เดี๋ยวรอจากกล้องเพื่อนๆ มาเพิ่มแล้วจะมา update อีกครั้งค่ะ

พยายามจะรีวิวให้ละเอียดๆ หน่อย ดังนั้น ตัวหนังสือเยอะนิดนะคะ โดยช่วงต้นขอลงข้อมูลโดยรวมเพื่อความสะดวกสำหรับผู้ต้องการ Update ข้อมูลล่าสุด แล้วค่อยต่อด้วยภาพถ่าย

ไปเริ่มทริปกันเลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.พ. 55 15:18:44

จากคุณ : Kitten
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 55 15:17:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com