Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกิ๊ฟค่า ^^ขอคำแนะนำคนที่อยู่อยุธยา ไป2วัน 1คืน ไปเที่ยวที่ไหนบ้างค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำจากคนเจ้าถิ่นด้วยน๊าาค่ะ
สืบเนื่องจากดูละครเรื่องสายโลหิตค่ะ แฮะๆ รู้สึกรักชาติขึ้นมาจับใจเลย
จขกท. อยู่เชียงใหม่ กะว่าจะไปหลังเรียนซัมเมอร์ ไปกับเพื่อนอีกคนค่ะ
ไม่รุ้ว่าต้องเดินทางเส้นทางไหน คิดว่า จะไปรถไปตอนค่ำๆที่เชียงใหม่แล้วถึงอยุธยาตอนเช้า
ปั่นจักรยานไปเที่ยวไหว้พระ แล้วนอน 1 คืน วันกลับกะจะไปเที่ยวตลาดน้ำอโยธยา
ไม่รู้ตลาดเปิดวันไหนบ้าง แล้วค่อยกลับค่ะ
ใครรู้ที่พักราคาถูกที่ติดแม่น้ำ ราคานศ  หรือมีแผนการท่องเที่ยวที่โอเค ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าค่ะ_

จากคุณ : lolipop_yah
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 55 00:56:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com