Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ-.....เกี่ยวกับ"สิงคโปร์" _/\_ ให้กิฟท์ตอบแทนทุกคอมเมนต์นะคะ ติดต่อทีมงาน

คือพอดีต้องเดินทางไปสิงคโปร์ในวันที่ 2-9 มีนาคมนี้ค่ะ
แต่ทว่า วันที่1 จะต้องไปงานบวชเพื่อนรักที่หาดใหญ่ก่อน

อยากถามเซียนสิงคโปร์หน่อยค่ะคือเคยได้ยินว่ามีรถบัสจากหาดใหญ่ไปถึงสิงคโปร์
จริงหรือเปล่าค่ะ แล้วสามารถขึ้นรถที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ใช้เวลาเดินทางกี่ชม
แล้วไปตรวจพาสปอร์ตที่ไหน แล้วจริงหรือเปล่าค่ะที่บอกว่าต้องมีตั๋วกลับยืนยันกับตม.
ถึงจะผ่านเ้ข้าประเทศได้ แล้วรถบัสที่ว่าจะไปจอดที่ไหนของสิงคโปร์

พอดีว่าในวันที่3 เรามีเล่นคอนเสิร์ตตอนบ่าย อยากเดินทางไปให้ถึงช่วงค่ำวันที่2

แล้วนอกจากรถบัส ไม่ทราบว่ามีเครื่องสายการบินไหนบ้างที่ขึ้นจากหาดใหญ่ได้เลย
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

คือไปครั้งแรกเลยค่ะ ไปคนเดียว ตอนนี้ต้องรีบหาตั๋ว เพราะต้องคอนเฟิร์มที่พักกับทางงาน
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ คือลองเซิทกระทู้เก่าๆแล้ว แต่อยากรู้แบบล่าสุดค่ะ
ช่วยหน่อยนะคะ ให้กิฟท์ตอบแทนทุกคอมเมนต์นะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : be_endure
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 03:42:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com