Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=======ไปเสม็ดครั้งแรกก TT^TT แนะนำด้วยค่ะ======= ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปเสม็ดกับเพื่อนๆสาวๆ วันที่ 11-13 มีนาคม 2555 ค่ะ 
ตอนนี้ได้ที่พักบนหาดทรายแก้ว "สวัสดีโคโค่" แต่ยังไม่รู้เลยว่าไปถึงจะทำอะไรบ้าง

1. อยากให้ช่วยแนะนำที่เที่ยว กิจกรรม บริเวณหาดทรายแก้วค่ะ
2. ตอนกลางคืนเราอยากจะหาที่นั่งงดื่ม เต้น กันที่ผับ/บาร์ มีที่ไหนน่าสนใจบ้างคะ
3. การเดินทางไป-มาระหว่างหาดอื่นๆ เค้ามีรถรับจ้างหรือว่าอะไรอย่างไรคะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 

จากคุณ : BlackieBun
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 13:22:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com