Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ (เกี่ยวกับตั๋วรถไฟ) ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปยุโรปช่วงต้นเดือนเมษาค่ะ ไป เชค,ออสเตรีย โปรดช่วยแนะนำว่าควรซื้อตั๋วในการเดินทางที่ เชคกับออสเตรีย มีตั๋วแบบไหนบ้างค่ะ ที่เดินทางสะดวกและประหยัดด้วยค่ะ เพราะเป็นการเดินทางไปเป็นครั้งแรกเลยไม่รู้จะซื้ออย่างไรดีค่ะ ขอความช่วยเหลือด้วยนะค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ เส้นทางการเดินทางมีดังนี้ค่ะ :-

1. BKK - FRANKFURT - PRAGUE   อยู่ 3 คืน (นอน) จาก PRAGUEไปเที่ยว KARLOVY VARY ไปเช้าเย็นกลับค่ะ
2. PRAGUE - CESKY KRUMLOV  1 คืน (นอน)
3. CESKY KRUMLOV - LINZ   1 คืน (นอน)
4. LINZ - MELK แวะเที่ยวครึ่งวัน - WIEN 2 คืน (นอน)
5. WIEN - GRAZ  1 คืน (นอน)
6. GRAZ - HALLSTATT  2 คืน (นอน)
7. HALLSTATT - SALZBURG 1 คืน (นอน)
8. SALZBURG - BERCHTESGADEN  1 คืน (นอน)
9. BERCHTESGADEN - INNSBRUCK  2 คืน (นอน)
10. INNSBRUCK - MUNCHEN  1 คืน (นอน)
11. MUNCHEN - ROTHENBURG OB DER TAUBER 1 คืน (นอน)
12. ROTHENBURG O.D.T. - MUNCHEN 2 คืน แล้วกลับไทยค่ะ

ส่วนตั๋วของเยอรมันได้รับความรู้จากคุณ ชอบกินชอบเที่ยวแล้วค่ะ เลยเหลืออีก 2 ประเทศที่ยังไม่รู้จะทำอย่างไรดีค่ะ เลยต้องขอความกรุณาจากท่านที่รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : HAU
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 06:18:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com