Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประมวลคำถามสุดท้าย ก่อนมุ่งสู่เกาะสีชัง ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อนชาวบลูอีกแล้วค่ะ เสาร์นี้แล้วจะเดินทางไปเกาะสีชัง (ครั้งแรกในชีวิต) มีข้อสงสัยอยู่หลายประการ ดังนี้ค่ะ

1. เดินทางกัน 2 คนกับแฟน โดยสารรถตู้จากอนุสาวรีย์ค่ะ อยากทราบว่าขึ้นที่วินไหนดีคะ เห็นมีมากมายเหลือเกิน และขอราคามาตราฐานไม่เกินเท่าไหร่

2. เรือที่ข้ามไปเกาะจะเป็นรอบๆตามเวลาหรือเต็มแล้วออกคะ

3. เดินทางกัน 2 คนบนเกาะ เช่ามอไซค์หรือรถรับจ้างจะคุ้มและสะดวกกว่ากัน (ขับมอไซค์แข็งทั้งคู่)

4. แนะนำร้านอาหารให้ทีค่ะ เน้นราคาไม่โหดร้าย

5. ตอนกลับพอข้ามฝั่งไปแล้ว เราจะขึ้นรถตู้กลับอนุสาวรีย์ได้ที่ไหนคะ มีคิวเลยหรือต้องโทรให้มารับ

รบกวนเพื่อนๆด้วยค่ะ เซียนแต่เกาะล้าน เกาะสีชังนี่ครั้งแรกในชีวิตจริงๆค่ะ ไมมีอะไรตอบแทนมากไปกว่ากิฟเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : bobe_gigi
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 16:04:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com