Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้ามีเวลาประมาณ 1 สัปดาห์ในเวนิช มีที่ไหนน่าไปเที่ยวบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

มองๆ ไว้ว่าจะเดินเล่นในเวนิชสัก 2 วัน
ไป Murano กับ Burano อย่างละ 1 วัน
เวลาประมาณนี้พอเหมาะไหมคะ
ควรเปลี่ยนแปลงอะไรไหม

เหลือเวลาอีก 3 วันไปไหนดีคะ
มีเมืองไหนน่ารักๆ ไปด้วยการเดินทางสาธารณะสะดวกบ้าง
เราชอบเดินเล่น ถ่ายรูป ไม่ช้อปปิ้งค่ะ
รบกวนคนที่เคยไปช่วยให้ไอเดียหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Missy
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 16:21:09 A:118.174.91.197 X: TicketID:330154

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com