Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่พักญี่ปุ่นแถววัดคินคะขุจิ ติดต่อทีมงาน

มีเรื่องมารบกวนครับ พอดีวันที่ 5 เมย. ผมได้ที่พักที่ Bon Guesthouse ซึ่งอยู่แถววัดคินคะขุจิ คราวนี้วันที่ 6 เมย. ผมยังคงอยู่เกียวโต แต่หาที่พักไม่ได้เลยครับ (Bon Guesthouse ไม่ว่างวันที่ 6 เมย.)

ผมไม่อยากย้ายที่พักไปไกล อยากพักอยู่แถวใกล้ ๆ Bon Guesthouse ซึ่งก็คือแถว Kitaooji Station หรือแถวย่านวัด Daitoku แต่หาไม่ได้เลยครับ เต็มหมด เลยอยากขอความช่วยเหลือ ใครพอรู้จักที่พักแถวย่านดังกล่าว พอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ คือไม่อยากหอบหิ้วกระเป๋าย้ายที่พักไปย่านอื่นของเกียวโตนะครับ จะทำให้เวลาเที่ยวน้อยลง

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ภูตบดี
เขียนเมื่อ : 29 ก.พ. 55 11:27:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com