Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องบัตรคิงพาวเวอร์ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ รอบกวนสอบถามเกี่ยวกับบัตรคิงพาวเวอร์ คือ เราสมัครไว้ต้นเดือนมกราแล้วยังไม่มีบัตรส่งมาให้ที่บ้าน แต่เรามีแพลนจะเดินทางวันศุกร์นี้แล้ว ตั้งใจจะซื้อของในดิวตี้ฟรีด้วยค่ะ แบบนี้พอจะทราบไหม๊คะ ว่าเราสามารถทำอย่างไรได้บ้าง เพราะตอนพนักงานมาทำบัตรให้ก็บอกแค่ว่า รอบัตรส่งไปที่บ้านหรืออยากได้เร็วให้ไปเอาที่รางน้ำ ส่วนคุณสมบัติของบัตรเราก็ทราบแค่ใช่ลดสินค้าในดิวตี้ได้10% นอกนั้นไม่ทราบเลย เพราะตอนที่ถามพนักงานทำบัตร ด้วยความที่เช้ามาก ตี5ได้ เราถามอะไรก็ดูแกไม่อยากตอบ หน้าบูดบึ้ง แถมขณะรอเราทำบัตรก็ยืนเท้าเอว กอดกด ไม่สนใจเราหันหน้าหนี (เราคิดไปเองรึป่าว) อิอิ นอกเรื่องไปนิดโทษทีค่ะ
พอจะแนะนำได้ไหม๊คะถ้าไม่มีบัตรสมาชิกต้องทำยังไงให้ลดราคาในดิวตี้ได้ แล้วเราสามารถใช้เล้าท์ได้ไหม๊คะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : อยู่คนเดียวมันเหงาเข้าใจ
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 55 00:19:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com