Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((ดปรแกรมญี่ปุ่น)) เพราะเจ้าแมวเหมียวทามะแท้ๆ...คิดว่าตาราง 1 day Trip จากโอซาก้าพอไหวมั้ยครับ{แตกประเด็นจาก E11767202} ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากนั่งทำการบ้านทริปญี่ปุ่นปีนี้อยู่เงียบๆ กว่าผมจะไปก็เดือนตุลาคมโน่นน่ะครับ แต่ช่วงนี้อ่านกระทู้แล้วอินตามเลยทำโปรแกรมจนเสร็จ 5555

ปัญหาก็คือโปรแกรมผม 10 วันค่อนข้างลงตัวแล้ว...แต่ดันไปเจอข้อมูลและรูปแสนน่ารักของ "เจ้าเหมียวทามะ" แมวน่ารักผู้โด่งดังประจำสถานีรถไฟในเขตวากะยะมะ ด้วยความที่ผมบ้าแมว 55555+ เลยต้องจับยัดลงโปรแกรมตนเองให้ได้ตามนี้ครับ อยากไปดูแมววววว อิอิ

ตามตามรางรถไฟนี้ คิดว่าน่าจะพอเป็นไปได้มั้ยครับ (พักแถวชินโอซาก้า)

ป.ล. อ๊าคคค มัวแต่ตื่นแมว พิมพ์หัวกระทู้ผิด "โปรแกรม" ขออภัยครับ wink

แก้ไขเมื่อ 01 มี.ค. 55 18:39:20

จากคุณ : NMkrung
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 55 18:25:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com