Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเช่ารถตู้ไปเกาะช้าง ใครรู้จักบริษัทดีๆ เชื่อถือได้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

คือใช้กูเกิ้ลแล้ว มันก็มีบริษัทที่ดูดี 2 - 3 แห่ง

แต่ที่แรกโทรไปไม่รับ แล้วให้เบอร์ติดต่อมาหลายเบอร์เลย แต่ไม่มีคนรับสายสักเบอร์ น่ากลัวว่าถ้าจองแล้วหากไม่มาอาจจะโทรตามไม่ได้

ที่ที่สองขอเอ่ยชื่อหน่อย www.vanngv.com อันนี้โทรไปปุ๊ปรับสายปั๊ป แต่ไม่ตอบคำถามผม
ผมถามคำแรกเลยว่าบริษัทอยู่แถวไหน (จริงๆ อ่านจากเว็บมาแล้วผมก็รู้หรอกว่าอยู่ตรงไหน แค่อยากดับเบิ้ลเช็คเฉยๆ) พี่แกก็ไม่ตอบคำถามผม แต่ถามผมกลับมาว่าผมจะเดินทางวันไหน ผมก็บอกวันไป

แกก็ถามอีกว่าผมจะไปไหน ผมบอกเกาะช้าง พี่แกตอบว่าเกาะช้างไม่รับงานครับ แล้วก็ตัดสายไปเลย
ทั้งๆ ที่หน้าเว็บก็มีเขียนไว้ว่าไปเรียกได้ว่าทุกจังหวัดเลย แถมเว็บ moohin ก็เหมือนกับจะโฆษณาให้ซะดิบดีว่าไปเกาะช้างแนะนำให้เช่ารถตู้กับที่เว็บนี้ ถ้าไม่ไปแล้วก็น่าจะแก้ไขข้มูลหน้าเว็บซะใหม่

พอเจออะไรแบบนี้เลยหมดอารมณ์จะโทรจะหาเจ้าอื่นๆ เลย เอาเป็นว่าใครมีรถตู้เจ้าประจำบริการดีๆ ยังไงรบกวนช่วยแนะนำลูกช้างตาดำๆ อย่างผมด้วยแล้วกันครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : chaleebaba
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 17:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com