Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั๋วรถไฟ ต่างๆ ในฝรั่งเศส และ London ติดต่อทีมงาน

คือผมกับแม่จะไปเที่ยว ฝรั่งเศส อังกฤษ ต้นเดือนหน้าหนะคับ

กะจะซื้อตั๋วรถไฟ France Rail Pass แบบ 3 วัน นี่จะหาซื้อได้ที่ไหนเหรอคับ หรือต้องไปซื้อที่ประเทศของเค้าครับ

และ ผมเองจะอยู่ใน Paris 3 คืน นี้มีตั๋วพวก Subway สำหรับ นักท่องเที่ยวใน Paris มั้ยอะคับ ถ้ามีนี่ หาซื้อที่ไหนเหรอครับ

และจะไปอยู่ ใน London ประมาณ 4 วัน ก็คำถามเดิมคือตั๋ว Subway สำหรับนักท่องเที่ยว มันมีมั้ยอะคับ และหาซื้อที่ไหน

และจะนั่ง EuroStar จาก Paris ไป London นี่ จะต้องไปขึ้นรถที่ไหนเหรอคับ

และตั๋ว Frace Rail Pass นี่ เริ่มใช้ ตั้งแต่ สนามบินไปได้เลยรึเปล่าอะคับ

อากาศช่วงต้น เมษา ใส่เสื้อยืด ตัวเดียวเดินนี่จะเย็นไปมั้ยอะคับ

ขอบคุณครับ 

^^'

จากคุณ : Mr_kanyavat
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 55 06:22:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com