Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Singapore weekend trip 3-4 Mar 2012 แค่2วัน1คืนก็เพียงพอแล้ว ติดต่อทีมงาน

หลายคนอาจจะสงสัยว่า สิงคโปร์ 2วัน1คืน มันจะน้อยไปมั้ย เวลาแค่นี้ทำอะไรได้บ้าง สำหรับคนที่เคยไปสิงคโปร์มาก่อนนี้3รอบแล้ว ผมว่าจะพอมันก้็พอนะครับ สำหรับคนที่ไปครั้งแรก บางคนจัดทริป3วัน2คืน ยังได้ไม่เท่าผมเลย

ขอแนะนำว่าใครอยากทำทริป2วัน1คืนแบบ เอาเฉพาะ Hightlight สามารถทำได้ครับ ถ้าใจถึง มีเวลาน้อยและต้องการประหยัดค่าโรงแรม

ยิ่งเด๋วนี้ AirAsia มีไฟล์ดึกกลับจากสิงคโปร์อีก ทำให้การทำtrip2วัน1คืน ทำได้ง่ายกว่าเดิม และคุ้มกว่าเดิม เพราะสามารถเลือกเข้า USS ได้ทั้งวันเสาร์และวันอาทิตย์

ของเดิมต้องเลือกเข้าเฉพาะวันเสาร์เท่านั้น เพราะมีรอบดึกสุดแค่2ทุ่มครึ่ง
ต้องออกจาก USS ตั้งแต่ 5โมงเย็น จึงทำให้เที่ยวได้ไม่ครบ เพราะweekend ที่USSนั้นคนเยอะพอสมควร

พร้อมแล้วตามมาชมและเก็บข้อมูลได้เลยครับ

จากคุณ : Last sector
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 55 22:39:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com