Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ลุยเดี่ยวเที่ยวไซ่ง่อน] ทริปลุยเดี่ยวโฮจิมินส์/มุยเน่......!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ชาว BP
วันนี้ผมจะพาไปลุยเดี่ยวเที่ยวเวียดนามใต้ครับ

อันเนื่องมาจากโปรหางแดงจองข้ามปี การรอคอยอันแสนยาวนานสิ้นสุดลงแล้ว..
ออกเดินทางสู่เวียดนามใต้ครับ...ทริปนี้ ขำๆ 3 วัน 2 คืนครับ..

ทริปนี้ตั้งใจไปทะเลทรายมุยเน่เป็นสำคัญเลยครับ...

โฮจิมินส์/มุยเน่ ไปไม่ถึงดาลัทครับ เวลาไม่พอ จัดไปแค่นี้ก่อนล่ะกันครับ ฮ่าๆ..

ออกลุยกันดีกว่าครับ...!!!

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 55 04:55:01

จากคุณ : honeymoonseat
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 02:26:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com